Tsarin gwajin gano nesa daga motar Anche don hayakin abin hawa ya haɗa da tsarin duba gefen hanya da tsarin tantancewa hanya. Tsarin binciken gefen hanya yana amfani da fasahar gano nesa don gano hayakin abin hawa. Tsarin zai iya samun nasarar gano hayaki guda ɗaya daga man fetur da motocin dizal da ke tuƙi akan tituna da yawa, tare da ingantaccen sakamako na ganowa. Samfurin yana da wayar hannu da tsayayyen ƙira don zaɓar.
Kara karantawaAika tambayaTsarin gwajin ji na nesa na ACYC-R600SY mai ɗaukar hoto don fitar da hayakin abin hawa wani tsari ne da aka sanya shi cikin sassauƙa a ɓangarorin biyu na hanya kuma yana iya aiwatar da gano gurɓataccen iska daga abubuwan hawa ta hanya ɗaya da ta biyu. Ana amfani da fasahar sha na Spectral don gano carbon dioxide (CO2), carbon monoxide (CO), hydrocarbons (HC), da nitrogen oxides (NOX) waɗanda ke fitowa daga sharar abin hawa. An tsara tsarin ne don duka motocin man fetur da dizal, kuma suna iya gano ɓarna, ƙwayoyin cuta (PM2.5) da ammonia (NH3) na motocin mai da dizal.
Kara karantawaAika tambayaTsarin gwajin hangen nesa na ACYC-R600S na tsaye don fitar da hayakin abin hawa wani tsari ne da aka girka a ɓangarorin biyu na hanya, wanda zai iya aiwatar da gano gurɓataccen gurɓataccen iska daga motocin da ke tuƙi ta hanya ɗaya da ta biyu.
Kara karantawaAika tambayaAna amfani da Tsarin alignment System don auna yatsan ƙafa da kusurwar dabaran da sauran abubuwa na daidaitaccen motar mota (tutiya biyu da tutiya mai yawa), motar fasinja (ciki har da abin hawa, jikin mota mai cikakken kaya), tirela, tirela mai ɗaukar nauyi da sauran nauyi. abin hawa (multi sitiyari axle yadi crane, da dai sauransu), dakatarwa mai zaman kanta da abin hawa na dakatarwa, motar soja da abin hawa na musamman.
Kara karantawaAika tambayaSabuwar tsarin gwajin ƙarshen abin hawa an yi shi ne don OEMs, tare da gwajin kan layi da ayyukan daidaitawa kan layi; ya dace da sabbin ka'idoji na ƙasa kuma ya dace da nau'ikan samfura iri-iri; amma ga samfura na musamman, irin su motocin aikin gini (forklifts, manyan motoci masu haɗawa da motocin slag, da sauransu), motocin soja, motocin tsafta, motocin jigilar jirgin sama da ƙananan motoci masu sauri, da sauransu, na'urar za a iya keɓance ta daidai da na abokin ciniki. bukatun.
Kara karantawaAika tambayaShenzhen Anche Technology Co., Ltd.. keɓance sabbin tsarin gwajin abin hawa makamashi (ciki har da motocin lantarki masu tsafta, ƙananan bas, bas, bas ɗin bene mai hawa biyu, babbar motar lantarki mai tsafta, motar tsafta, motar fasinja, motar akwati). Anche ya tsara layin duba aminci, tsarin saka ƙafa huɗu, gwajin gwajin ruwan sama, gano baturi da sauran cikakkun mafita. Mun samar da kusan 20 sabon tsarin tallafi na makamashi a cikin gida wanda ya sami kyakkyawan suna.
Kara karantawaAika tambaya